Sáng ngày 12 tháng 7 năm 2024 (sáng thứ 6). Thực hiện quy chế làm việc của UBND xã Đăk Môn nhiệm kỳ 2021-2026.Ủy ban nhân dân xã Đăk Môn tổ chức Hội nghị giao ban nhằm đánh giá thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế xã hội , quốc phòng - an ninh 6 ...
Sáng ngày 05/6/2024 (thứ 4). UBND xã Đăk Môn phối hợp với Mặt trận và tổ chức chính trị - xã hội xã tổ chức ra quân triển khai thực hiện Hưởng ứng ngày môi trường thế giới (05/05/2024) đồng thời triển khai cuộc vận động “Dân vận khéo” tổng dọn vệ ...
Thực hiện kế hoạch số 66/KH-UBND, ngày 04 tháng 04 năm 2024 của UBND xã Đăk Môn về Tổ chức Ngày hội văn hóa, thể thao các dân tộc xã Đăk Môn năm 2024 chào mừng Kỷ niệm 50 năm Chiến thắng Đăk Pék, giải phóng hoàn toàn huyện Đăk Glei (16/5/1974 - ...
Ngày Thế giới Phòng chống lao được tổ chức vào ngày 24 tháng 3 hàng năm nhằm nâng cao nhận thức của cộng đồng về những ảnh hưởng nghiêm trọng của bệnh lao tới sức khỏe con người, kinh tế và xã hội; đồng thời thúc đẩy nổ lực chấm dứt bệnh lao trên ...
Được sự thống nhất của Thường trực Đảng ủy xã Đăk Môn, Sáng ngày, 26/03/2024, Hội đồng nhân dân xã Đăk Môn tổ chức Kỳ họp chuyên đề.- Về dự kỳ họp có đồng chí Đinh Quốc Kiên - Tổ đại biểu HĐND, Phó ban pháp chế HĐND huyện; Đồng chí Lữ Thanh Hùng - ...
Ngày 7/3/2024. UBND xã, Công đoàn xã Đăk Môn tổ chức Gặp mặt nhân kỷ niệm 8/3 và khởi nghĩa hai ba trưng.Về dự buổi gặp mặt có đồng chí Lữ Thành Hùng - HUV, Bí thư Đảng ủy xã; Đồng chí A Hái - PBT, CT UBND xã; các đồng chí là lãnh đạo trong Thường ...
Sáng ngày 08/11/2023. Tại Hội trường trụ sở UBND xã Đăk Môn. Thường trực Hội đồng nhân dân xã Đăk Môn đã tiến hành Kỳ họp chuyên đề năm 2023.Được sự thống nhất của Thường trực Đảng ủy xã Đăk Môn. Ngày 8/11/2023, Hội đồng nhân dân xã khoá XV, nhiệm ...
Chiều ngày, 18/10/2023.Tại Hội trường Đảng ủy - HĐND-UBND-UB MTTQVN xã Đăk Môn diễn ra buổi Tọa đàm kỷ niệm 93 năm Ngày thành lập Hội liên hiệp phụ nữ Việt Nam.Tại buổi Tọa đàm có sự hiện diện của Đồng chí Lữ Thanh Hùng-HUV, Bí thư Đảng ủy; các đồng ...
Thực hiện Kế hoạch 02/KHPH/TTUBMTTQVN-LHPN-ĐTN-DN-CCB, ngày tháng 9 năm 2023 của Hội Liên hiệp Phụ nữ xã phối hợp với Thường trực UBMTTQ Việt Nam xã, Đoàn Thanh niên, Hội Nông dân, Hội CCB xã xây dựng Kế hoạch tổ chức Hội thi dân vũ thể thao “Vũ ...
Sáng ngày 13/10/2023 ( Thứ 6). Tại hội trường Đảng ủy - HĐND - UBND - UBMTTQVN xã Đăk Môn. Ban chỉ đạo " Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa" xã Đăk Môn đã tổ chức Hội nghị bình xét thôn, làng văn hóa năm 2023.
Sáng ngày 12/10/2023. Tại Hội trường Đảng ủy - HĐND - UBND - UBMTTQVN xã.Ban Thường vụ Hội nông dân xã Đăk Môn tổ chức Lễ kết nạp Hội viên mới.Nhằm cụ thể hóa Nghị quyết Đại hội Đại biểu Hội nông dân xã Đăk Môn lần thứ XII, nhiệm kỳ 2023-2028 về ...
Thực hiện kế hoạch số 114/KH-UBND, ngày 8/9/2023 của UBND xã về kế hoạch rà soát hộ nghèo, hộ cận nghèo và xác định hộ làm nông nghiệp, lâm nghiệp, ngư nghiệp có mức sống trung bình trên địa bàn xã Đăk Môn.Chiều ngày 12 tháng 10 năm 2023. Tại trụ sơ ...
Sáng ngày 05/10/2023, UBND xã tổ chức Hội nghị tổng kết công tác QLBVR&PCCCR năm 2023. Nhằm tăng cường sự chỉ đạo, điều hành về công tác QLBVR&PCCCR năm 2023 trên địa bàn xã Đăk Môn.
Chiều ngày 04/10/2023, Đoàn kiểm tra công tác cải cách hành chính, công tác chuyển đổi số năm 2023 tại UBND xã Đăk Môn. Thành phần Đoàn kiểm tra gồm có đồng chí Lê Thị Sáu, Phó trưởng phòng Nội vụ huyện, Tổ phó tổ giúp việc. Các đồng chí là thành ...
UBND xã Đăk Môn tổ chức hội nghị giao ban nhằm đánh giá tình hình thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, QPAN quý III/2023 và phương hướng, nhiệm vụ quý IV/2023
Hòa chung cùng với không khí cả nước cùng chào đón năm học mới 2023-2024. Sáng ngày 5.9.2023, trên địa bàn xã các đơn vị trường học đã tổ chức buổi Lễ khai giảng năm học mới, cũng là Ngày toàn dân đưa trẻ đến trường. Học sinh, thầy cô giáo cùng hoà ...
Sáng ngày mồng 4/9/2023 ( Sáng thứ 2): Tại trường Trung học cơ sở xã Đăk Môn, huyện Đăk Glei diễn ra Chương trình “ Mái ấm cùng em tới trường” của Đoàn thiện nguyện trao tặng đến các em học sinh.
Sáng ngày 29/8/2023, Trường Trung học cơ sở - Trung học phổ thông Liên Việt Kon Tum phối hợp với Huyện ủy Đăk Glei tổ chức chương trình Đồng hành cùng học sinh vùng khó tại trường Tiểu học – Trung học cơ sở xã Đăk Nhoong.Tham dự và tặng quà có đồng ...